Batdongsan.com.vn

Cung cấp thông tin tổng quan về thị trường. Báo cáo cung cấp cho độc giả những dữ liệu tổng quan về tình hình kinh tế vĩ mô cũng như tổng quan toàn bộ về ...

Mua Bán Nhà Nguyên Căn Đường Nguyễn Ngọc Nại ...

Mua Bán Nhà Nguyên Căn Đường Nguyễn Ngọc Nại ...

Sắp xếp · Bán Nhà phân lô phố Nguyễn Ngọc Nại, 16,8 tỷ, 52m2, hàng hiếm tại Thanh Xuân, Hà Nội · Bán nhà sát ngã tư Nguyễn Ngọc Nại giao Vương ...See more

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Môi Giới Là Gì? 7 Bước Thành Nhà Môi Giới Chuyên Nghiệp

Môi Giới Là Gì? 7 Bước Thành Nhà Môi Giới Chuyên Nghiệp

“Môi giới là hoạt động thương mại, theo đó một thương nhân làm trung gian (gọi là bên môi giới) cho các bên mua bán hàng hóa, cung ứng dịch vụ ( ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua bán đất tại Xã Long Vĩnh, Huyện Châu Thành

Mua bán đất tại Xã Long Vĩnh, Huyện Châu Thành

Mua bán đất Xã Long Vĩnh, Huyện Châu Thành giá rẻ T10/2025. Đa dạng loại hình: đất thổ cư, đất nền, đất nông nghiệp, công nghiệp. Cập nhật giá đất Xã Long ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua Bán Nhà Hồ Chí Minh Giá Rẻ Mới Nhất T10/2025

Mua Bán Nhà Hồ Chí Minh Giá Rẻ Mới Nhất T10/2025

Giá nhà đất tại TPHCM tháng 10/2025? · Giá nhà đất Quận Bình Thạnh: từ 54 triệu/m2 - 345 triệu/m2 · Giá nhà đất Quận Gò Vấp: từ 86 triệu/m2 - 232 triệu/m2 · Giá ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua Bán Nhà Đất Hồ Chí Minh Giá Rẻ Mới Nhất T10/2025

Mua Bán Nhà Đất Hồ Chí Minh Giá Rẻ Mới Nhất T10/2025

Nhà đất TPHCM giá rẻ T10/2025 ☑️Nhà nguyên căn, nhà riêng, nhà cấp 4 TPHCM ☑️Vị trí đẹp ☑️Chính chủ ☑️Gần chợ, siêu thị, trường học ☑️Đường xe ô tô.

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Người Sinh Năm 1972 Tuổi Con Gì? Khám Phá Những Bí ...

Người Sinh Năm 1972 Tuổi Con Gì? Khám Phá Những Bí ...

28 Oct 2024 — 1. Người Sinh Năm 1972 Tuổi Con Gì? Sinh năm 1972, bạn thuộc tuổi Nhâm Tý – tuổi của những chú chuột thông minh, nhanh nhẹn. Với khả năng quan ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua bán nhà đất tại Đường Cù Chính Lan, Quận Thanh Khê

Mua bán nhà đất tại Đường Cù Chính Lan, Quận Thanh Khê

Bán nhanh lô đất 118m2 đường Cù Chính Lan, Đà Nẵng, gần bên trường Lê Quang Sung. Ảnh đại diện. 4,35 tỷ · 118 m² ·36,86 triệu/m². Thanh Khê Đông, Thanh Khê.

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua bán nhà đất tại Phố Chùa Láng, Quận Đống Đa

Mua bán nhà đất tại Phố Chùa Láng, Quận Đống Đa

Giá bán căn hộ chung cư tại Quận Đống Đa đã tăng trong vòng 1 năm qua. Xem lịch sử giá. Có 61 bất động sản. Mặc định ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua Bán Nhà Nguyên Căn Phố Chùa Láng, Quận Đống ...

Mua Bán Nhà Nguyên Căn Phố Chùa Láng, Quận Đống ...

Giá mua bán nhà đất tại Quận Đống Đa, Hà Nội tháng 10/2025? Tham khảo giá mua bán nhà đất ở Quận Đống Đa, Hà Nội: từ 174 triệu/m² - 572 triệu/m² ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua Bán Đất Đắk Lắk Giá Rẻ T10/2025

Mua Bán Đất Đắk Lắk Giá Rẻ T10/2025

Giá đất ở Đắk Lắk tháng 10/2025? Giá đất ở Đắk Lắk có giá từ 1 triệu/m² - 46 triệu/m². · Các chi phí khi sang tên quyền sử dụng đất (sổ đỏ) ở Đắk Lắk? · Cách tính ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua Bán Nhà Đất Đắk Lắk Giá Rẻ T10/2025

Mua Bán Nhà Đất Đắk Lắk Giá Rẻ T10/2025

Mua bán bất động sản tại Đắk Lắk: với đa dạng diện tích, giá cả, thông tin chính chủ. Cập nhật giá bđs Đắk Lắk mới nhất T10/2025 trên batdongsan.com.vn.

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

(Thanh lý) chung cư 190 Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn ...

(Thanh lý) chung cư 190 Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn ...

(Thanh lý) chung cư 190 Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TPHCM · Khoảng giá. 1,45 tỷ. ~61,7 triệu/m² · Diện tích. 23,5 m² · Phòng ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

ban nha ngo 158 ngoc ha - Bán - tags

ban nha ngo 158 ngoc ha - Bán - tags

Nhà đất bán, bán nhà tại Việt Nam: với các loại diện tích ... Bán nhà 5 tầng 29m2 có thang máy + tặng nhà 5 tầng 10m2 tại ngõ 158 Ngọc Hà, Ba Đình 8,5 tỷ.

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua bán nhà đất tại Đường Ngọc Hà, Quận Ba Đình

Mua bán nhà đất tại Đường Ngọc Hà, Quận Ba Đình

Bán nhà Ngọc Hà, 36m2 6 tầng thang máy 9 tỷ. Ảnh đại diện. 9 tỷ · 36 m² ·250 triệu/m². Ngọc Hà, Ba Đình. Đăng 3 ngày trước · Nhà ngõ 62 Ngọc Hà 79m2*5T, MT 6.2m ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Cho Thuê Phòng Trọ đường Nguyễn Ảnh Thủ, Quận 12 ...

Cho Thuê Phòng Trọ đường Nguyễn Ảnh Thủ, Quận 12 ...

Cho thuê phòng trọ đường Nguyễn Ảnh Thủ, Quận 12 giá rẻ, nhà trọ đường Nguyễn Ảnh Thủ, Quận 12 giá rẻ gần đây T10/2025: ⭐gần trường Đại học ⭐không chung chủ ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Cho Thuê Phòng Trọ, Tìm Nhà Trọ Quận 12 Gần Đây T10/ ...

Cho Thuê Phòng Trọ, Tìm Nhà Trọ Quận 12 Gần Đây T10/ ...

1 May 2025 — Giá thuê dao động từ 3 triệu đến 5 triệu/tháng, tùy thuộc vào diện tích và trang bị đi kèm. Nhà nguyên căn Dành cho gia đình nhỏ hoặc nhóm bạn ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua bán nhà đất tại Đường Vĩnh Phú 9, Thành phố Thuận ...

Mua bán nhà đất tại Đường Vĩnh Phú 9, Thành phố Thuận ...

Mua bán nhà đất tại Đường Vĩnh Phú 9, Thành phố Thuận An, 3 phòng ngủ, giá 5 - 7 tỷ, 50 - 80 m² ; 5,4 tỷ · 122 m² · 44,26 triệu/m² ; 3 tỷ · 109 m² · 27,52 triệu/m² ; 3 ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua bán đất tại Đường Vĩnh Phú 9, Thành phố Thuận An

Mua bán đất tại Đường Vĩnh Phú 9, Thành phố Thuận An

1 May 2025 — Mua bán đất Đường Vĩnh Phú 9, Thành phố Thuận An giá rẻ T10/2025. Đa dạng loại hình: đất thổ cư, đất nền, đất nông nghiệp, công nghiệp.

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua bán đất tại Đường Trưng Nữ Vương, Quận Hải Châu

Mua bán đất tại Đường Trưng Nữ Vương, Quận Hải Châu

Mua bán đất Đường Trưng Nữ Vương, Quận Hải Châu với hàng nghìn tin rao, cập nhật liên tục, là cơ sở uy tín để các nhà đầu tư tham khảo.

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua bán đất nền dự án tại Kim Long City

Mua bán đất nền dự án tại Kim Long City

Kim Long City là một dự án đất nền quy mô lớn tọa lạc tại quận Liên Chiểu, thành phố Đà Nẵng. Với diện tích khoảng 14,5 hecta, dự án hứa hẹn ...See more

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Tổng Quan Về Phường An Phú, Thành Phố Thủ Đức

Tổng Quan Về Phường An Phú, Thành Phố Thủ Đức

Phường An Phú nằm ở phía trung tâm thành phố Thủ Đức, liền kề với phường Bình An, phường An Khánh, tiếp giáp phường Thảo Điền, cách đầu cầu Sài ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Vinhomes Times City - Giá Bán CĐT Mới Nhất T10/2025

Vinhomes Times City - Giá Bán CĐT Mới Nhất T10/2025

Thông tin mua bán căn hộ chung cư Times City. Giá bán căn hộ chung cư Times City. 97.9 - 140.2 triệu/m². Số lượng. 171 căn. Diện tích phổ biến. 24 - 304 m². Giá ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua Bán Căn Hộ Chung Cư Times City T10/2025

Mua Bán Căn Hộ Chung Cư Times City T10/2025

Sắp xếp · Chính chủ bán 8 CH giá rẻ 1PN-6.05 tỷ, 2PN-7.4 tỷ, 3PN-11.5 tỷ, 4PN-13.6 tỷ, đập thông Times City · Quỹ căn bán độc quyền giá tốt nhất thị trường ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Cho thuê nhà MT 203 Hoàng Văn Thụ, phường 8, quận ...

Cho thuê nhà MT 203 Hoàng Văn Thụ, phường 8, quận ...

Cho thuê nhà MT 203 Hoàng Văn Thụ, phường 8, quận Phú Nhuận.Diện tích: 22x26m.Diện tích sử dụng: 963m².Kết cấu: Trệt, 4 lầu, kinh do tự do.

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua bán nhà mặt tiền Đường Phần Lăng 18, Quận Thanh ...

Mua bán nhà mặt tiền Đường Phần Lăng 18, Quận Thanh ...

Mua bán nhà mặt phố, mặt tiền Đường Phần Lăng 18, Quận Thanh Khê giá rẻ. Nhà một mặt tiền, hai mặt tiền tại Đường Phần Lăng 18 với nhiều cơ hội đầu tư, ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua bán nhà đất tại Đường Phần Lăng 18, Quận Thanh Khê

Mua bán nhà đất tại Đường Phần Lăng 18, Quận Thanh Khê

Bán nhà đất Đường Phần Lăng 18, Quận Thanh Khê giá rẻ. Bất động sản Đường Phần Lăng 18 chính chủ có sổ đỏ được săn đón nhất năm 2025.

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua Bán Nhà Đất Khu đô thị Ecopark Giá Rẻ T10/2025

Mua Bán Nhà Đất Khu đô thị Ecopark Giá Rẻ T10/2025

Khu đô thị Ecopark nổi bật với không gian xanh và kiến trúc hiện đại, thu hút nhiều người mua bán nhà đất. Từ biệt thự sang trọng đến căn hộ tiện nghi, dự án ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua bán nhà mặt phố tại Khu đô thị Ecopark

Mua bán nhà mặt phố tại Khu đô thị Ecopark

Chủ đầu tư đang mở bán căn hộ Haven Park Ecopark với giá bán như sau: Căn hộ studio diện tích 29m2, giá từ 1,3 tỷ – 1,6 tỷ; Căn hộ 1PN diện tích 31m2, giá từ 1, ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Cho thuê, sang nhượng cửa hàng, ki ốt trên toàn quốc

Cho thuê, sang nhượng cửa hàng, ki ốt trên toàn quốc

Cho thuê, sang nhượng cửa hàng, ki ốt tại Việt Nam: với các loại diện tích, giá cho thuê, địa điểm khác nhau. Cho thuê, sang nhượng cửa hàng, ki ốt tại Việt ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Cho Thuê Mặt Bằng Kinh Doanh Cửa Hàng, Kiot Hà Nội ...

Cho Thuê Mặt Bằng Kinh Doanh Cửa Hàng, Kiot Hà Nội ...

Cho thuê mặt bằng kinh doanh cửa hàng kiot, sang nhượng giá rẻ tại Hà Nội giá rẻ T10/2025. Khu vực đông dân cư, thuận tiện cho người cần tìm mặt bằng kinh ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Cho Thuê Phòng Trọ, Nhà Trọ TPHCM Gần Đây Nhất Giá ...

Cho Thuê Phòng Trọ, Nhà Trọ TPHCM Gần Đây Nhất Giá ...

Bạn Cần Tìm Thuê Phòng Trọ, Nhà Trọ TPHCM Gần Đây Nhất Với Giá Tốt T10/2025 ☑️Không chung chủ ☑️An ninh ☑️Gần trường ĐH ☑️Trang bị PCCC ☑️Cho nuôi thú cưng ☑️Nhà ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Cho Thuê Phòng Trọ Hà Nội, Nhà Trọ Hà Nội T10/2025

Cho Thuê Phòng Trọ Hà Nội, Nhà Trọ Hà Nội T10/2025

Cho thuê phòng trọ Hà Nội, thuê nhà trọ Hà Nội giá rẻ T10/2025 ☑️Không chung chủ ☑️An ninh ☑️Gần trường ĐH ☑️Có thang máy ☑️Điện, nước rẻ.

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua bán đất nền tại Khu Đô Thị Đại Hoàng Long

Mua bán đất nền tại Khu Đô Thị Đại Hoàng Long

Khu Đô Thị Đại Hoàng Long do Công ty TNHH Đại Hoàng Long đầu tư với tổng diện tích 4.8ha. ... Dự án bao gồm 325 lô đất được chia với các vị trí khác nhau với các ...Jump to

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua Bán Nhà Nguyên Căn Phố Hương Viên, Quận Hai Bà ...

Mua Bán Nhà Nguyên Căn Phố Hương Viên, Quận Hai Bà ...

Giá mua bán nhà đất tại Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội tháng 10/2025? Tham khảo giá mua bán nhà đất ở Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội: từ 196 triệu/m² - 318 triệu/m².

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Nhà ngõ 15 phố Hương Viên, Hai Bà Trưng, TP Hà Nội

Nhà ngõ 15 phố Hương Viên, Hai Bà Trưng, TP Hà Nội

Nhà ngõ 15 phố Hương Viên, Hai Bà Trưng, TP Hà Nội · Khoảng giá. 2,7 tỷ. ~128,57 triệu/m² · Diện tích. 21 m². Mặt tiền 3.2 m · Phòng ngủ. 3 PN.

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua bán nhà đất Đường Triệu Nữ Vương, Hải Châu giá rẻ ...

Mua bán nhà đất Đường Triệu Nữ Vương, Hải Châu giá rẻ ...

Mua bán nhà đất tại Đường Triệu Nữ Vương, Quận Hải Châu. 9,5%. Giá bán căn hộ chung cư tại Quận Hải Châu đã tăng trong vòng 1 năm qua. Xem lịch sử giá.

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua bán nhà đất tại Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai

Mua bán nhà đất tại Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai

Giá bán căn hộ chung cư tại Phường Thịnh Liệt đã tăng trong vòng 1 năm qua. Xem lịch sử giá. Có 228 bất động sản. Mặc định ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua Bán Nhà Nguyên Căn Phường Thịnh Liệt, Quận ...

Mua Bán Nhà Nguyên Căn Phường Thịnh Liệt, Quận ...

Giá mua bán nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội tháng 10/2025? Tham khảo giá mua bán nhà đất ở Quận Hoàng Mai, Hà Nội: từ 186 triệu/m² - 369 ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua Bán Nhà Đất Đà Nẵng Giá Rẻ T10/2025

Mua Bán Nhà Đất Đà Nẵng Giá Rẻ T10/2025

Kênh thông tin mua bán nhà đất Đà Nẵng, giúp bạn có thể mua nhà Đà Nẵng, nhà riêng, nhà mặt phố nhanh nhất. Cập nhật thông tin bất động sản Đà Nẵng chính ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Bán nhà riêng Đà Nẵng giá rẻ T10/2025 | Chính chủ, có sổ ...

Giá nhà đất tại Đà Nẵng tháng 10/2025? Nhà đất ở Đà Nẵng có giá từ 4 triệu/m² - 272 triệu/m². Cách định giá nhà đất ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm