Batdongsan.com.vn

Cung cấp thông tin tổng quan về thị trường. Báo cáo cung cấp cho độc giả những dữ liệu tổng quan về tình hình kinh tế vĩ mô cũng như tổng quan toàn bộ về ...

Hưng Gia 3 - Giá Mua Bán Chung Cư Cập Nhật T10/2025

Hưng Gia 3 - Giá Mua Bán Chung Cư Cập Nhật T10/2025

Khu dân cư Hưng Gia 3 thuộc quần thể Khu đô thị mới Phú Mỹ Hưng. Dự án được phát triển bởi chủ đầu tư là Công ty TNHH Liên doanh Phú Mỹ Hưng.

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Dự án Hưng Gia 3 Quận 7 | Mặt bằng, chính sách, giá bán ...

Dự án Hưng Gia 3 Quận 7 | Mặt bằng, chính sách, giá bán ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua Bán Biệt Thự, Liền Kề Đường Nam Hồ, Thành phố Đà ...

Mua Bán Biệt Thự, Liền Kề Đường Nam Hồ, Thành phố Đà ...

Mua bán biệt thự, liền kề Đường Nam Hồ, Thành phố Đà Lạt giá rẻ T10/2025, vị trí đẹp, tiềm năng sinh lời cao. Giá mua bán biệt thự, nhà liền kề cập nhật đầy ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua bán đất tại Đường Nam Hồ, Thành phố Đà Lạt

Mua bán đất tại Đường Nam Hồ, Thành phố Đà Lạt

Sắp xếp · Đất 2 mặt tiền Nam Hồ 200m2 nở hậu đều view thoáng đẹp · Đất đẹp chính chủ 200m2 tại Nam Hồ, P11, Đà Lạt, view thoáng, ô tô vào tận nơi, sổ đỏ sẵn ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua bán đất tại Đường An Phú 20, Thành phố Thuận An

Mua bán đất tại Đường An Phú 20, Thành phố Thuận An

Mua bán đất Đường An Phú 20, Thành phố Thuận An giá rẻ T10/2025. Đa dạng loại hình: đất thổ cư, đất nền, đất nông nghiệp, công nghiệp.

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua Bán Nhà Đường An Phú 20, Thành phố Thuận ...

Mua Bán Nhà Đường An Phú 20, Thành phố Thuận ...

Mua bán nhà riêng Đường An Phú 20, Thành phố Thuận An giá rẻ mới nhất T10/2025: chính chủ, tiện nghi, thuận tiện di chuyển, an ninh. Đa dạng vị trí, ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua bán đất tại Đường Tam Lộng, Huyện Bình Xuyên

Mua bán đất tại Đường Tam Lộng, Huyện Bình Xuyên

Mua bán đất Đường Tam Lộng, Huyện Bình Xuyên giá rẻ T10/2025. Đa dạng loại hình: đất thổ cư, đất nền, đất nông nghiệp, công nghiệp. Cập nhật giá đất Đường ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

ban nha ngo 205 duong luong the vinh - Bán - tags

ban nha ngo 205 duong luong the vinh - Bán - tags

Lô đất Lương Thế Vinh 185m2, ngang 10,7m, view thoáng đẹp lợi hầm cách Hồ Xuân Hương chỉ 1km · Bán nhà Lương Thế Vinh, Nguyễn Trãi. · Lương Thế Vinh- dt 300tr/ ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua bán nhà biệt thự, liền kề tại Khu đô thị Ecopark

Mua bán nhà biệt thự, liền kề tại Khu đô thị Ecopark

Sắp xếp · CHUYÊN - CHUYỂN NHƯỢNG GIÁ TỐT NHẤT BIỆT THỰ, LIỀN KỀ ECOPARK HƯNG YÊN - GIÁ TỪ HƠN 14 TỶ · Bán biệt thự Ecopark đẹp xuất sắc, 80m2, 4PN, 4WC, hướng ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua Bán Nhà Đất Khu đô thị Ecopark Giá Rẻ T10/2025

Mua Bán Nhà Đất Khu đô thị Ecopark Giá Rẻ T10/2025

Mua bán nhà đất Khu đô thị Ecopark có những ưu điểm gì? Các căn hộ được thiết kế hiện đại, tối ưu không gian, với tầm nhìn thoáng đãng và nội thất cao cấp. Cư ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua bán nhà đất tại Đường Phong Bắc 20, Quận Cẩm Lệ

Mua bán nhà đất tại Đường Phong Bắc 20, Quận Cẩm Lệ

Thị trường mua bán nhà đất Đường Phong Bắc 20 Quận Cẩm Lệ mới nhất từ nguồn bất động sản chính chủ Quận Cẩm Lệ. Nhà đất Đường Phong Bắc 20 với đa dạng về ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

1981 Mệnh Gì? Tuổi Hợp Làm Ăn Người Sinh Năm 1981

1981 Mệnh Gì? Tuổi Hợp Làm Ăn Người Sinh Năm 1981

Người sinh năm 1981 thuộc Thiên can Tân và Địa chi Dậu nên người tuổi này thuộc tuổi Tân Dậu, đại diện bởi con gà, có ngày sinh theo dương lịch ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Phòng Trọ Quận Tân Phú giá dưới 1 triệu T10/2025

Phòng Trọ Quận Tân Phú giá dưới 1 triệu T10/2025

Cho thuê phòng trọ Quận Tân Phú, thuê nhà trọ Quận Tân Phú giá dưới 1 triệu T10/2025 ☑️Không chung chủ ☑️An ninh ☑️Gần chợ, trường ☑️Có bãi giữ xe riêng ☑️Cho ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Cho thuê nhà đất tại đường Nguyễn Ngọc Lộc, Quận 10

Cho thuê nhà đất tại đường Nguyễn Ngọc Lộc, Quận 10

Cho thuê bất động sản tại đường Nguyễn Ngọc Lộc, Quận 10: đa dạng diện tích, giá cả, thông tin chính chủ. Cập nhật giá bđs đường Nguyễn Ngọc Lộc, ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua bán nhà riêng tại đường Nguyễn Ngọc Lộc, Quận 10

Mua bán nhà riêng tại đường Nguyễn Ngọc Lộc, Quận 10

1 May 2025 — Mua bán nhà riêng đường Nguyễn Ngọc Lộc, Quận 10 giá rẻ mới nhất T10/2025: chính chủ, tiện nghi, thuận tiện di chuyển, an ninh.

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Bán các loại nhà tại Thành phố Nha Trang, giá: 1 - 2 tỷ

Bán các loại nhà tại Thành phố Nha Trang, giá: 1 - 2 tỷ

Chỉ 1 tỷ 850tr sở hữu được nhà 2 tầng phường Ngọc Hiệp Nha Trang,Khánh Hòa. · Có sổ đỏ/hợp đồng mua bán · Đúng địa chỉ, hình ảnh & đặc điểm · Trong khoảng giá ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Bán các loại nhà tại Thành phố Nha Trang, giá: 1 - 2 tỷ, số ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Bán 70m2 đất xen kẹt, ngõ 379, Lương Thế Vinh ...

Bán 70m2 đất xen kẹt, ngõ 379, Lương Thế Vinh ...

Bán 70m2 đất xen kẹt, ngõ 379, Lương Thế Vinh, Nam Từ Liêm, giá 18,5tr, LH 0867 313 *** · Khoảng giá. 18,5 triệu/m². ~1,3 tỷ · Diện tích. 70 m². Mặt tiền 4.25 m.

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua bán nhà đất trên toàn quốc, giá 1 - 2 tỷ

Mua bán nhà đất trên toàn quốc, giá 1 - 2 tỷ

Mua bán nhà đất trên toàn quốc, giá 1 - 2 tỷ. Có 10.089 bất động sản. Mặc định. Sắp xếp. Mặc định; Tin xác thực xếp trước ...See more

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua Bán Nhà Hồ Chí Minh giá 1 - 2 tỷ T10/2025

Mua Bán Nhà Hồ Chí Minh giá 1 - 2 tỷ T10/2025

Mua bán nhà nguyên căn, nhà riêng Hồ Chí Minh giá 1 - 2 tỷ T10/2025 ☑️Vị trí đẹp ☑️Chính chủ ☑️Gần trường ĐH ☑️Đường xe ô tô ☑️Thuận tiện di chuyển vào trung ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua bán đất nền dự án tại Khu đô thị Phú An Khang

Mua bán đất nền dự án tại Khu đô thị Phú An Khang

Dự án được triển khai trên khu đất rộng 18,997 ha với quy mô 500 nền biệt thự - nhà phố liền kề gồm nhiều loại diện tích đa dạng từ 80-100-121-150-200-300m2, ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua bán căn hộ chung cư tại Midtown Phú Mỹ Hưng

Mua bán căn hộ chung cư tại Midtown Phú Mỹ Hưng

Khám phá cơ hội mua bán căn hộ chung cư Midtown Phú Mỹ Hưng – khu đô thị hiện đại bậc nhất Quận 7. Sở hữu vị trí đắc địa, tiện ích cao cấp và không gian sống lý ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua Bán Căn Hộ Chung Cư Phú Mỹ Hưng Giá Tốt T10/2025

Mua Bán Căn Hộ Chung Cư Phú Mỹ Hưng Giá Tốt T10/2025

Phú Mỹ Hưng là Khu đô thị được yêu thích nhất 2019. Sở hữu tiện ích nổi bật: ☑️Hồ bơi ☑️Phòng gym ☑️Sân chơi trẻ em ☑️Khu BBQ ☑️Khu vui chơi giải trí ☑️Trường học ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua bán nhà đất tại Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai

Mua bán nhà đất tại Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai

Chủ cần bán gấp nhà 30m2, xây mới 4 tầng, chỉ 5,x tỷ, SĐCC, duy nhất còn sót lại quận Hoàng Mai · Có sổ đỏ/hợp đồng mua bán · Đúng địa chỉ, hình ảnh & đặc điểm ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua Bán Nhà Nguyên Căn Phường Lĩnh Nam, Quận ...

Mua Bán Nhà Nguyên Căn Phường Lĩnh Nam, Quận ...

Giá mua bán nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội tháng 10/2025? Tham khảo giá mua bán nhà đất ở Quận Hoàng Mai, Hà Nội: từ 120 triệu/m² - 261 ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

sang tiệm rửa xe ô tô quận 12 - Cho thuê - tags

sang tiệm rửa xe ô tô quận 12 - Cho thuê - tags

Chi nhánh TP. Hồ Chí Minh. Tầng 2, 3, Tháp B Tòa nhà Viettel, 285 Cách Mạng Tháng Tám, Phường Hòa Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam Hotline: 1900 1881.

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua bán nhà đất tại Huyện Hóc Môn, giá 1 - 2 tỷ

Mua bán nhà đất tại Huyện Hóc Môn, giá 1 - 2 tỷ

Mua bán nhà đất tại Huyện Hóc Môn giá rẻ dưới 2 tỷ. Đa dạng diện tích, thuận tiện di chuyển, chính chủ có sổ đỏ, sổ hồng. Thông tin bất động sản mới nhất.

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Bán các loại nhà tại Huyện Hóc Môn, giá: 1 - 2 tỷ, số phòng ...

1,95 tỷ · 72 m² · 27,08 triệu/m² · Đăng hôm qua ; 1,68 tỷ · 53 m² · 31,7 triệu/m² · Đăng 2 ngày trước ; 1,66 tỷ · 40 m² · 41,5 triệu/m² · Minh Thức. Đăng 2 ngày trước.

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

123.19m2 đất mặt ngõ 190 Lê Lai - ngang 5m - ngõ 6m

123.19m2 đất mặt ngõ 190 Lê Lai - ngang 5m - ngõ 6m

Bán đất tặng nhà cũ ngõ 190 Lê Lai. Diện tích: 123.19m² ngang 5m nở hậu 7.29m. Hướng Đông Bắc. Ngõ rộng gần 6m ô tô tránh nhau. Nhà nằm ngay mặt chính của ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua bán nhà đất tại Đường Hoà Mỹ 8, Quận Liên Chiểu

Mua bán nhà đất tại Đường Hoà Mỹ 8, Quận Liên Chiểu

Bán nhà đất Đường Hoà Mỹ 8, Quận Liên Chiểu giá rẻ. Bất động sản Đường Hoà Mỹ 8 chính chủ có sổ đỏ được săn đón nhất năm 2025. Tin rao bất động sản tại ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua bán nhà mặt phố tại Đường Hóa Mỹ, Quận Cẩm Lệ

Mua bán nhà mặt phố tại Đường Hóa Mỹ, Quận Cẩm Lệ

Các loại giấy tờ giúp kiểm tra tính pháp lý của nhà mặt phố/ nhà mặt tiền tại Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng: Giấy chứng nhận quyền sở hữu đất; Giấy CMND ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

bán đất đường tạo lực 1 thủ dầu một - Bán - tags

bán đất đường tạo lực 1 thủ dầu một - Bán - tags

Bán lô góc TDC Phú Mỹ, P. Phú Tân, N7 và D12. Ảnh đại diện. 15 tỷ · 506 m² ·29,64 triệu/m².

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua bán đất tại Đường Tạo Lực 1, Thành phố Thủ Dầu Một

Mua bán đất tại Đường Tạo Lực 1, Thành phố Thủ Dầu Một

Mua bán đất Đường Tạo Lực 1, Thành phố Thủ Dầu Một giá rẻ T10/2025. Đa dạng loại hình: đất thổ cư, đất nền, đất nông nghiệp, công nghiệp.

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Hải Trung Kim là gì? Giải mã tính cách, màu sắc, hướng ...

Hải Trung Kim là gì? Giải mã tính cách, màu sắc, hướng ...

Xét theo ngũ hành, Hải Trung Kim nghĩa là “vàng trong biển lớn”. Đây là một trong sáu nạp âm thuộc hành Kim, tượng trưng cho kim loại quý ẩn sâu ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua Bán Nhà Đất Thành phố Rạch Giá Giá Rẻ T10/2025

Mua Bán Nhà Đất Thành phố Rạch Giá Giá Rẻ T10/2025

4,75 tỷ · Nhà Nguyễn Cảnh Chân - khu tỉnh uỷ Rạch Giá, lộ 11.5m, 5.8x17m, 3 tầng, hoàn thiện đẹp, có nội thât · Bán nhà mới hoàn thiện KĐT Tây Bắc - tặng full nội ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Mua Bán Nhà Đất Kiên Giang Giá Rẻ T10/2025

Mua Bán Nhà Đất Kiên Giang Giá Rẻ T10/2025

Mua bán bất động sản tại Kiên Giang: với đa dạng diện tích, giá cả, thông tin chính chủ. Cập nhật giá bđs Kiên Giang mới nhất T10/2025 trên ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm

Dự án Chung cư 170 Đê La Thành - GP Building

Dự án Chung cư 170 Đê La Thành - GP Building

Cho thuê căn hộ chung cư 170 GP Invest 3 ngủ · Cho thuê văn phòng tại 170 Đê La Thành, Đống Đa, Hà Nội, 120 nghìn / m2,80m 115m 600 m2 · Cho thuê căn hộ tại 170 ...

Tên miền: batdongsan.com.vn Đọc thêm